Dalilai 10 Don Siyan Xbox 360

post-thumb

‘Yan wasa da masu fasaha sun jira tare da ɗimbin iska don ci gaba da sababbin abubuwa a cikin wasanni. Don saita tseren bugun jini da tunani mai tunani mutum yana buƙatar ƙalubale. Wannan ya zama mai yiwuwa ta hanyar fasahar kwamfuta da kuma duniyar wasa mai ban mamaki. Kamar yadda kasada da yaƙe-yaƙe za su yi a cikin shekarun baya a wannan zamanin fasaha ce ke ba da damar shayar da ƙishirwar kasada. Microsoft ya ƙirƙiri ƙalubale a cikin hanyar Xbox 360 - mai hangen nesa, mai iko sosai, na’urar wasan bidiyo da ke kawo muku duniyar wasan GenX. Tabbas, kasuwannin suna gasa suna gabatar da zabi da yawa.

Dalilan sayan Xbox360

Idan kana bukatar ka gamsu a nan ga wasu ‘yan dalilan da yasa dole ka sayi Xbox360.

  1. Akwai wasanni ga masu jin kishin ruwa. Kameo abubuwan iko, Project Gotam 3, Cikakken duhu Zero, da ƙari mai yawa. Duk na musamman ne, tare da manyan sakamako da masaniyar wasa.

  2. Xbox360 yana da masu kula da mara waya da kuma haɗin yanar gizo. Kyakkyawan fakitin yana ba da babban farin ciki yana ba da ‘yancin motsi da kuma kewayon ƙafa sama da ƙafa 30. An tsara shi da kyau ta hanyar sarrafa mai wayoyi, tangles da boomerangs.

  3. Tare da niyya don faranta ma mafi kyawun magana, Xbox360 yana da wasanni iri-iri na ban mamaki. Wasu an tsara su ne na musamman don akwatin kamar La’anta, da Matacce ko Rayayye. Lakabin da kwararrun yan wasa suka yarda dasu sune: Kira na Duty 2, Project Gotham Racing 3, Kameo, King Kong, da La’anci.

  4. Abin ban mamaki kuma mafi maraba shine gaskiyar cewa sama da wasannin Xbox 200 zasu kasance masu jituwa baya da Xbox360.

  5. Xbox 360 yana kawo kasuwa ta arcade. Ka yi tunanin wasannin kyauta, wasanni masu arha, da wasannin nishaɗi marasa tsayawa. Abubuwan yiwuwa ba su da iyaka kuma suna burgewa.

  6. Zane-zane suna da ban sha’awa kuma suna rayar da wasanni a cikin zahirin gaskiya. Xbox360 yana da na’urori masu sarrafawa na GH guda 3.2 guda uku waɗanda suke aiki tare da mai sarrafa hoto na 500MhzATI. Ruwan Whew’let ga mulki.

  7. Hanyoyi marasa iyaka tare da Xbox360. wasanni, CDs, fina-finai da kiɗa na musamman. Har ma yana haɗuwa da cibiyar watsa labaru na Microsoft don cikakken jin daɗin kafofin watsa labarai. Kuna iya barin ƙirar ku da ƙwarewar ku ta zama mai ban mamaki.

  8. Xbox 360 ya fi na’urar wasan yau da kullun. Yana da ma’amala kuma zaka iya siyan abubuwa da yawa kamar matakan bonus, abun ciki na episodic, yan wasa na musamman, da kuma hotunan yan wasa. Zaku iya sauke demos, da fakiti na kyauta daga masu haɓaka wasan. Tattaunawa kai tsaye ba tare da iyaka kasuwa ga masu haɓakawa da masu bugawa ba.

  9. Xbox360 shine mai adana bayanai. Yana haifar da tarihi. Katin ɗan wasa ya zama asalin ku tare da suna, hoto, maki, wasannin da kuke so, da manufofinku da takenku. Wannan yana ɗaukar ‘yan uwantaka ta kan layi mataki kusa da juna.

  10. Cika mafarkai da yawa da yawa. Wasannin sune mafi kyawu, mai ban sha’awa, mai motsa hankali, da birgewa. xbox 360 yana ɗaukar duniyar wasan gaba kuma yana ba da zaɓuɓɓuka kamar zazzagewa, wasan kwaikwayo na kan layi, fina-finai, da kuma maɓallin maballin taɓawa don wasanni.

Masu wasa masu mahimmanci kawai

Xbox360 dole ne don masu wasa masu mahimmanci. Yana nuna sadaukarwar ku a matsayin mai wasa kuma yana nuna dandano da mutuncin ku a cikin duniyar wasan yanar gizo. Bude damar da ba za a iyakantaba ba kuma ya dauke ku zuwa wasan Kwaikwayo na zamani masu zuwa.