Gano Yadda Ake Ji da Greatauka Da Powerarfi a cikin WW Ta Samun Arziki

post-thumb

Domin fadada Duniyar ku ta jirgin yaki har zuwa mafi girman karfin ta, zaku bukaci zinare dayawa. Babu nisa daga gaskiyar cewa daidaita halayenku, ayyukansu da kayan aikinsu suna biyan zinare mai yawa kuma ga yawancin ‘yan wasan wow wannan ya ƙunshi saka hannun jari mai yawa. Ba wai kawai wannan yana samun ƙaramin lada bane amma kuma yana kashe kuɗi mai yawa saboda lokacin da aka kashe a wasa yana nufin kuɗin da aka kashe kan rajista. Zai yiwu a sayi gwal akan layi amma wannan ba tsada bane kawai amma kuma kuna da haɗarin sanya Blizzard ya rufe asusunku saboda karya ka’idojin su.

Duk wanda ke taka leda a Duniya na Warcraft zai san cewa hanya mafi kyau don haɓaka halinka ita ce ta amfani da zinare. Ko kuna ƙoƙarin daidaita aikinku, tattara mafi kyawun makamai ko ƙirƙirar makami mafi ƙarfi da zaku buƙaci zinariya mai yawa. Wannan ya haifar da bunƙasa kasuwancin kan layi ga masu siyar da gwal waɗanda ke ba da damar siyar da gwal don farashin taurari da sanin cikakken cewa mutane kawai ba su da lokaci ko ilimin da za su yi wa kansu gwal. Koda waɗanda suke da lokaci suna iya yin noma kaɗan a lokaci guda kuma suna iya yin yini ɗaya suna noma tare da ƙasa da zinare 50 don nunawa ga matsalarsu. Hakanan yana da haɗarin siyan zinariya akan layi saboda gaskiyar cewa ya saba da Sharuɗan Duniyar Warcraft kuma zai sa a dakatar da asusunku.

Zinariya a duniyar jirgin sama na da wahalar zuwa idan baku san dabarun da suka dace na kasuwancin noman gwal ba; Koyaya, akwai wasu simplean abubuwa masu sauƙi waɗanda zaku iya yi domin yin gwal mai sauƙi a Duniyar Jirgin Sama.

Skwarewar Tarawa. Kada ku raina darajar samun gwanintar taro. Tabbas, ba za su taɓa kawo ƙarancin gwal ba wanda wasu ƙwarewa za su iya ba, amma ƙwarewar tattara abubuwa suna kawo saurin zinare, maimakon kawai fashewar zinare kowane lokaci. Ba kamar sauran sana’o’in ba, ƙwarewar tattara abubuwa - kamar su ma’adanai, maganin ganye, da fatar jiki - ana iya yin su yayin tafiya a ƙetaren Azeroth; Koyaya, akwai ‘yan abubuwan da kuke buƙatar tunawa game da ƙwarewar tattarawa:

Traungiyoyin tarawa gabaɗaya game da dama ne: kuna buƙatar amfani da su sau ɗaya idan kun sami wuri don amfani da su. Idan akwai jijiya ta ƙarfe, tsire, ko gawar da fata za ta buƙaci ku yi amfani da yanayin, in ba haka ba ɗan wasan da ya fi kwarewa zai iya - kuma za ku fita da zinariya da yawa.

Mining da herbalism duk game da haddacewa ne: idan ka tuna inda jijiyoyi da tsire-tsire suka tsiro, za ku sami nasara a kan sauran ‘yan wasan da ke fafatawa don albarkatu iri ɗaya; Koyaya, idan kun kasance mataki ɗaya a baya bayan wani mai hakar ma’adinai ko jerin gwano, zaku rasa wasu damar taro masu mahimmanci.

Kuna iya ƙirƙirar dama don yin fata, amma kuna buƙatar sanin inda. Duk da cewa zaku iya kasancewa mai neman damar ta hanyar fatattaka gawarwakin da sauran ‘yan wasan suka bari a baya, haka nan kuma zaku iya kirkirar damar yin fatu ta hanyar kashe dabbobinku na fata - kawai ku tuna cewa wasu nau’ikan dabbobin da ba mutane ba ne za a iya fata.

Neman Ana kallon kullun a matsayin hanya mai mahimmanci don samun maki, amma nema na iya haifar da wasu manyan kayan aiki, kuma koda ba zaku iya amfani da lada ba, koyaushe kuna iya siyar dasu don riba mai kyau, musamman a gidan gwanjo .

Farauta taska. farauta don akwatunan akwatunan ajiya daban-daban da ke warwatse a duniya na Warcraft wata babbar hanya ce ta yin zinare mai sauƙi kamar yadda kawai zaku iya buɗe kirji ku kama wasu manyan kaya; duk da haka, ka tuna cewa waɗannan maƙiyan suna yawan kiyaye su ta hanyar abokan gaba da yawa, kuma idan ba ku cikin rukuni, ko ba ku da ƙarfin yin abokan gaba da yawa, za ku kasance cikin duniyar cutarwa.