Haƙiƙan Haƙiƙa - Gwada Wasa Wasan Rawan Kan Layi
Ko ɗayan ɗalibi ne ko kuma yake aiki a wata sana’a, kowa na iya amfani da hutu daga matsalolin rayuwar yau da kullun. Saboda haka, mutane da yawa suna neman hanyoyin shigar da hankalinsu cikin wani abu ban da kawai tserewa na al’ada, kamar talabijin.
A wannan zamani na kere-kere, kwamfutoci yanzu sun zama muhimmin bangare na rayuwar miliyoyin mutane & # 8217; Koyaya, ana iya amfani da kwamfutoci fiye da buga takardu ko bincika imel. Tabbas, kwamfutoci yanzu manyan abubuwan nishaɗi ne a cikin su, kuma mutane da yawa yanzu suna gano irin nishaɗin da ake da shi na taka rawar kan layi.
Wasan Wasannin kan layi da & # Guild Wars & # 8221;
Wasannin wasannin kan layi suna daɗa zama ruwan dare gama gari tsakanin masu ilimin kwamfuta. Koyaya, har yanzu akwai mutane da yawa waɗanda suke yin amfani da kwamfutoci a kai a kai, amma ba su da masaniyar ainihin wasan rawar da ke kan layi.
A sauƙaƙe, wasan wasa na kan layi kamar wasanni ne tun daga yarinta, a cikin cewa ‘yan wasan sun zama wasu halaye, kuma suna aiki tare da sauran’ yan wasan don ƙirƙirar al’amuran cikin wasan kanta. Adadin freedomancin kirkirar da playersan wasa zasu iya samu a cikin waɗannan nau’ikan wasannin shine abin da ke sa rawar rawar kan layi ya shahara sosai da fari.
Oneayan shahararrun wasannin wasan Kwaikwayo na kan layi ɗaya shine sunan & # 8220; Guild Wars. & # 8221; A cikin wannan wasan, ɗan wasa na iya zaɓar wasa da sauran ‘yan wasa, ko wasa da mahalli kanta. Akwai haruffa huɗu na musamman waɗanda ɗan wasa zai iya zaɓar ya zama, kuma da zarar an kafa su, ɗan wasan zai iya zaɓa daga ajin Mesmer, Ranger, Monk, Elementalist, Necromancer, ko Warrior.
Wasannin raye-raye na kan layi tabbas zasu iya zama mai ban dariya, amma kuma an sami su da wasu zargi. Mafi yawa daga cikin cibiyoyin sukar sun kasance a kan gaskiyar cewa yana ɗaukar lokaci don koyon yadda ake yin wasan kwaikwayon yadda ya kamata, tun da damar tana da yawa. Don haka, waɗannan nau’ikan wasannin galibi ba’a ba da shawarar ga mutanen da ba su da haƙuri da yawa.
Ana iya samun wasannin wasan kwaikwayo na kan layi akan rukunin yanar gizo daban daban ta hanyar saukarwa kyauta ko kyauta. Ya kamata a lura cewa wasannin kyauta gabaɗaya basu da ci gaba kamar wasannin da aka biya, don haka wasanni kyauta sune kyakkyawan ra’ayi ga sababbin. Ga waɗanda ke da haƙuri kuma suna da sha’awar ƙirƙirar wasu abubuwa na gaskiya, wasan kwaikwayo na kan layi abin sha’awa ne mai ban sha’awa.