Wasannin Flash sune nan gaba

post-thumb

A cikin ‘yan kwanakin nan masana’antar wasan Kwaikwayo ta ɗauki babban tsalle. Inda duk ya faro daga pian pixels kuma yanzu ya kai sabon tsayi wanda ya haɗa da wasanni masu ma’ana, wasa mai ɗaukuwa da kuma wasannin hannu. Duk waɗannan sabbin hanyoyin wasan kwaikwayon sun ɗauki hankalin yara da manya a duniya domin wannan ita ce hanya mafi kyau ta wucewa. Koyaya yakamata ku biya kuɗin wasannin da kuka siya daga ɗan kasuwa na gida. Madadin haka zaka iya siyan wasanni daga shafukan intanet inda yakamata kayi saukar da wasanni. Anan zaku sami wasanni a farashi mai arha ma’ana zaku iya ajiye kuɗi. Masana’antar wasan kwaikwayo ta fito da sabuwar hanyar wasa wannan ita ce wasan Intanet kuma ya zama sananne a cikin yan kwanakin nan. Wannan ita ce sabuwar hanyar fuskantar wasan caca inda mutum zai iya wasa da adawarsa wanda zai iya kasancewa daga kowane yanki na duniya. Wannan abin da ake kira kwarewar caca ta kan layi na iya amfanar da ku daga shafukan caca waɗanda ke ba da waɗannan sabis ɗin a farashi mai sauƙi.

Kwanan nan na ziyarci wurin wasa inda nayi mamakin ganin ire-iren wasannin. Yana da duk abin da mutum yake so koyaushe abin da ya zaɓa, wasannin motsa jiki, mutum na farko da ke harbi wasanni, wasannin dabaru, wasannin motsa jiki, wasannin jirgi, wasannin kati, da kowane irin wasanni. Akwai wasanni da yawa waɗanda mutum yake son duk abin da zai yi shi ne saukar da wasannin. Abin da kawai ake buƙata shi ne don yin rijistar kanka don samun damar waɗannan wasannin. Da zarar kun gama da shi zaku sami damar cimma duk sabbin abubuwan bugawa, saboda ana sabunta shafin koyaushe. Ba wai dole ne ku biya duk wasannin da ke akwai ba, akwai wasanni da yawa waɗanda suke can don zazzage su kyauta.

Wataƙila lokacin da kuke aiki akan kwamfuta kuma kuna buƙatar shakatawa kanku tare da wasu nishaɗi. Yin wasa shine mafi kyawun zaɓi kamar yadda za’a daure ku. Wannan shine lokacin da kake tunanin yin wasanni akwai shafuka da yawa inda zaka iya samun wasan kan layi ko zazzage wasannin. Wasannin wuyar warwarewa yakamata su sake muku. Duk lokacin da kake wasa mai wuyar fahimta sai hankalinka ya tashi yin tunani ta wata hanyar daban. Bayan kunna irin wadannan wasannin zaka iya fadawa cikin sabo a zuciyar ka kamar yadda kake kafin fara aikin.

Akwai mutane da yawa a duniya da ke son hira; duk da haka ana iya yin hira da ban sha’awa, idan ka kasance mutum ne mai son warware matsalar. Akwai wasanni da yawa na tsokana, irin su mahjong, sudoku da ƙari mai yawa. Waɗannan wasannin masu rikita rikitarwa ba saukin warwarewa kamar yadda yake a da inda zaku ɗauki lokacinku don magance su. suna daidaitaccen lokaci kuma an ba ku lokaci don share kowane matakin. Wani fasalin da aka ƙara wa waɗannan masu rikitarwa shi ne cewa an tsara ‘yan wasa ta hanyar id e-mail inda mutane daga ko’ina cikin duniya ke gwagwarmaya don ganin akwai suna a kan jadawalin darajar wasannin. Duk wannan ya sanya wasanni masu wuyar warwarewa su zama da ban sha’awa a cikin ‘yan kwanakin nan.