Kasuwancin gidan caca kyauta
Kasuwancin gidan caca kyauta
Poker na kan layi wasa ne mai ban sha’awa. Dole ne mutum ya zama ɗan shekara 18 don ya cancanci yin wasan karta. A wasu ƙasashe an dakatar da poker. Yana da mahimmanci ga mutum ya tabbatar cewa an yarda da wasan karta a cikin ƙasarsa kafin shiga kowane ɗakin karta. Texas Holdem shine mafi shahararren rukunin yanar gizo don yin wasan karta akan layi. Mai wuya, ba sauƙi ba ne cin nasara a cikin poker na kan layi mafi yawa lokacin da kake farawa. Iya zama a matakin farko zaka sami nasara saboda sa’a amma Texas Holdem wasa ne wanda ake buƙatar babban sa’a don samun nasarar dogon lokaci .. Ya fi wuya lokacin da kake rookie.
Wannan shine dalilin da yasa ba’a taɓa ɗauka da kyau a saka kuɗi da yawa a cikin poker na kan layi ba saboda akwai haɗarin haɗari a ciki. Hanyoyin banki na poker kyauta sune amsa ga mutanen da suke neman yin wasan karta na kan layi. Pokerakin karta kyauta zai ba ku kuɗin gaske don yin wasan karta ba tare da neman ajiya ko tsaro daga ɓangarenku ba. Adadin ba shi da mahimmanci amma ya isa ga mai farawa don koyon wasan karta da kuma fara aiki a matsayin ɗan wasan karta.
Mafi yawan bankrolls suna ba da $ 10 zuwa $ 100. Wannan shine dalilin da ya sa ya zama dole a yi wasa da damar cikin hikima. koyo don gudanar da kyakkyawan tsarin bankroll yana da mahimmanci don tsawan tsayi a gasar. Zaɓin wasa yana da mahimmanci kamar kunna shi. Texas Holden koyaushe zaɓi ne akan Omaha kamar yadda Texas Holden ke da ƙawancen farawa. Wasannin tsabar kudi na dogon lokaci suna da mahimmanci koyaushe kuma suna da wahalar cin nasara. Don haka yi ƙoƙarin zama mai nasara na dogon lokaci maimakon zama mai nasara bugun jini ɗaya ko biyu. Idan kuna wasa da $ 10 kuna da ƙarancin damar cin nasara saboda yawancin ‘yan wasan karta suna banki yadda yakamata. Don haka ba da gasa mai ƙarfi ga tsoffin sojoji yana da mahimmanci a sami ingantaccen banki don yin takara na dogon lokaci.
STTs shine kawai mafita mai tasiri don kasancewa cikin gasar. Za ku sami kwakwalwan kwamfuta 1500 a farkon, kodayake; ba babban kuɗi bane amma ya isa don farawa mai kyau. Hanya ce mafi kyau don sarrafa zama a cikin wasan na dogon lokaci kamar ku idan kun ƙare na biyu ko na uku a wasan har yanzu akwai damar da zaku iya wucewa zuwa mataki na gaba.
Wata fa’idar STT ita ce cewa dole ne ku saman ‘yan wasa 5 zuwa 7 don isa ITM. Duk lokacin da kuka yi tunanin cewa bankroll ɗinku yana ƙasa, zaku iya gwada wasan sama, wanda zaku iya ninka kuɗin ku kawai don tsayawa tsayin daka a gasar. Zai fi kyau a fitar da kuɗi yanzu sannan a gina babban bankroll. Bayan kunna lokacin da ake buƙata ko siyan adadin ma’ana kuna da ‘yancin fitar da kuɗi. Ba za ku bar duk kuɗin ku a cikin asusun karta ba kuma akwai dama mai ƙarfi na kwance duka.