Samun Mafi Kyawu akan Wasannin PSP
Bukatar wasannin PSP ya ci gaba da ƙaruwa. Tare da yawancin kwastomomi don yin hidima, kowane mai siyarwa yana son aiwatarwa. Ko kun fi son siyayya don wasannin PSP ɗinku ta kan layi ko ta kan layi, tabbas kuna da wadatattun hanyoyin da zaku zaɓa.
Ta yaya za a ba ku tabbacin kuna samun babban zaɓi na wasannin PSP a mafi kyawun ƙima? Dole ne ku yi sayayya. Dole ne ku kwatanta ba kawai farashin ba, amma kasancewa. Hakanan yana da kyau ayi siyayya daga asalin tushe. Da zarar kun yi wannan ƙoƙarin kuma zaɓi tushen da kuka gamsu da shi, zaku san daidai inda za ku je duk lokacin da kuke buƙatar siyan ƙarin wasannin PSP.
Tafiya zuwa ga tushe a www.us.Playstation.com ita ce hanya mafi kyau don kiyaye halin yanzu tare da sabbin sabbin fitattun abubuwa, haɓakawa zuwa fitowar baya, da labarai game da taken wasannin PSP masu zuwa da abubuwan da zasu faru. Kuna iya siyayya a can ma, amma ba za ku sami da yawa ta hanyar ragin farashi ba. Idan farashin ba matsala bane, to za a tabbatar muku da tsarin sayayya mai sauƙi da aminci. Wani fa’idar cin kasuwa dama a asalin shine cewa zaka iya siyayya don kayan da suka shafi PSP gami da ɗaukar kaya, jakunkuna, tufafi da kayan sawa, kayan haɗi da ƙari.
Idan kun fi son yin sayayya a cikin mutum, ko dai saboda ya fi dacewa ko saboda ba ku da katin kuɗi, kuna cikin sa’a. Duk manyan kantuna da ke ɗauke da kayan lantarki suna ɗaukar nau’ikan wasannin PSP da yawa. Wataƙila za ku sami abin da kuke buƙata a Wal-Mart, Target, K-Mart, Sayi Mafi Kyawu, Circuit City, KB Toys ko Toys R Us kuma a shagunan da suka kware a wasannin lantarki kamar EB Games da GameStop. Kayan sayarwa a kowane kanti zai bambanta kuma ba zaku sami banbanci da yawa a cikin farashi ba. Waɗannan shagunan duk suna son kasuwancinku kuma don su sameshi, dole ne su ci gaba da kasancewa masu gasa.
Idan kai mai son wasannin PSP ne, mafi kyawun abin ka zai iya kasancewa gano asalin yanar gizo wanda ke ba da damar saukar da wasannin PSP mara iyaka akan farashi ɗaya. Waɗannan rukunin yanar gizon ‘membobinsu’ suna ba da babban zaɓi na wasanni masu cikakken aiki waɗanda membobinsu suka saukar da dama kan kwamfutocinsu. Wadannan wasannin ba nau’ikan demo bane, kodayake akwai dimokuradiyya da yawa don haka zaka iya gwadawa kafin ka siya, wanda shine babban fa’ida.
Kasuwanci a kan wasannin PSP sun wanzu, amma ya rage gare ku gano su. Clubsungiyoyin mambobi, tallace-tallace da kuma hanyoyin yanar gizo, da takamaiman abubuwan wasan PSP masu yawa duk sun cancanci bincike.