Yi Wasu Dunk Tank Fun

post-thumb

Gwanin dunk shine akwati, wanda galibi ana gani ne, nau’in akwatin roba mai tsabta wanda zai sami wani zaune a cikin akwatin. Kamar yadda wani ke zaune a cikin akwatin, wani mutumin da ya biya kuɗi don ya sami wasu ƙananan ƙwallo, zai yi niyya ga maƙasudin, sannan yayin da suka buge maƙasudin, za su nitse wanda ya taɓa zama a cikin tankin dunk. Gwanin dunk na iya zama daɗi da yawa, a cikin biki, a makarantu, a wurin babban taro, bukukuwa da bukukuwa na neman kuɗi.

Kuna iya siyan tanki mai dunk da saka hannun jari a cikin shirinku na gaba. Taskar dunk ba za ta kashe kuɗi da yawa ba, kuma mafi kyawun abu game da siyan tanki, shi ne cewa za ku iya amfani da shi sau da yawa don abubuwan tara kuɗi, ga ƙungiyoyi da kuma waɗancan abubuwan da kuke son kowane nau’in mutane su more tare.

Tankin dunk ɗin zai buƙaci wani nau’in ajiya na tsawon watanni lokacin da baza kuyi amfani dashi ba. Idan zaku yi amfani da tankar dunk sau ɗaya kawai a shekara, kuna iya sanya shi a yankin da yake kan hanya. Sanya shi a inda zai zama mai aminci daga yanayin hunturu kuma hakan zai kasance ba hanya daga duk wasu ayyukan da zasu iya faruwa a wannan yankin kuma.

Shin kun taɓa amfani da tanki mai dunk? Idan baku taɓa amfani da tanki ba, kun kasance cikin babban mamaki. Abin da zaka samu shine wani zai zauna a cikin tanki, sama da ruwa, sama da mai ko sama da wannan tarin tsutsotsi, kuma idan suka faɗi, suna gangarawa zuwa wancan. Abin da zai faru shine wani zai biya dala ɗaya ko biyu kuma ya sami ballsan ƙwallo. Tare da waɗannan ƙwallan, za su yi niyya zuwa maƙasudin da aka yi magudi don ɗaukar mutum sama da tankin dunk. Yayin da mutumin ya buge wannan ƙirar da ƙwallon sai mutumin ya faɗi. Wasu tankokin dunk suna yin sumul don zama da wahalar bugawa, yayin da wasu ke da sauƙin bugawa. Kuna iya ƙayyade yadda wani zai tsaya daga maƙasudin kuma yaya kusancin yaro zai iya tsayawa ga abin don manufa mai kyau.

Cajin ‘don wannan’ damar dunk wani zai dogara ne da abin da kuke yi. Abubuwa daban-daban sun hada da sadaka, ga kamfanonin kashe gobara na gida, ga wanda ba shi da lafiya, ga wanda ke kokarin sake gina gida, ko sake gina makaranta. Duk nau’ikan abubuwan tattara kuɗaɗen kuɗi na iya amfani da tanki mai dunk lokacin da zai gudana a waje. Kasancewa a waje ba damuwa komai nawa ake yin rikici da ruwa, laka ko abin da zaku iya amfani da shi a cikin tarkon dunk.