Wasannin Manya na kan layi

post-thumb

Yanayin jima’i shima baya da mahimmanci tunda akwai wani abu ga kowa. Wasannin manya na kan layi na iya zama masu ma’amala kamar yadda kuke so ko kuma ana iya buƙatar ƙaramar shigarwa daga mai kunnawa. Zasu iya shigar da halaye na luwadi ko madaidaiciya haruffa transgender.

Wasanni na iya zama lalatattu kamar ado ado da ɗabi’a mai kyau da saduwa da wasu haruffa ko na iya haɗawa da yin jima’i a wurare daban-daban idan ‘yan wasa suka zaɓi yin hakan. Wasannin manya na yau da kullun na iya haɗawa da ainihin ma’amala tare da ainihin mutane game da wasa da kwamfuta. Wasu na iya kawai son yin wasa da kwamfuta don wasa mafi rufewa. Ko ta yaya, wasannin manya na kan layi suna ba da wata sabuwar hanya don saduwa da mutane tare da samun ƙarin fa’idoji ko ta hanyar hulɗa a cikin wasan da kanta ko ta hanyar tattaunawar tattaunawa da tattaunawar yanar gizo da ke tattare da shi. Jima’i wani ɓangare ne na ƙimar idan mai kunnawa yana so. Maza na iya jin daɗin jima’i nan da nan idan suna so kuma mata na iya ɗaukar hankali idan hakan shine abin da suke so su yi.

Wasu wasanni suna ba ka damar samun damar halayyar ka ta yau da kullun a cikin wasan manya na yau da kullun. Wannan yana ba da damar haɓaka alaƙa da alamu. Wasannin manya na kan layi na iya zama filin gwaji don ainihin duniyar. Kodayake wasannin manya na kan layi ba ta yadda za su maye gurbin sauran masu yin sulhu da zamantakewa mutane na iya amfani da waɗannan hulɗar don haɓaka ƙarfin gwiwa ko ramawa na ɗan lokaci na kadaici. Halaye a cikin fagen wasan caca na kan layi na iya aiwatar da daidaitaccen yanayi wanda yan wasa zasu iya samun kwanciyar hankali, gamsuwa da iko. A gefe guda, idan suna son fuskantar wata duniyar da ba ta da tsari, inda abin da ba zato ba tsammani ya faru sannan kuma babban filin wasannin manya na kan layi na iya samar da wannan yanayin.

Fa’idodin wasannin manya na kan layi sun haɗa da gaskiyar cewa alaƙar da ke haɓaka ba ta yarda ba. Ba wanda za a tilasta wa yin abin da ba sa so kuma ana iya samun jin daɗi a waje da ƙawancen ƙawance ko haɗin kai. Mutum yana wasa kawai muddin yana so. Wadannan wasannin manya na kan layi ba lallai bane su zama mafaka ta ƙarshe ta waɗanda ba za su iya yin jima’i a rayuwa ta ainihi kamar yadda wasu masu sukar za su yi da’awa ba. Madadin haka, yawancin ma’aurata suna da sha’awa a matsayin sabuwar hanyar bayyana kansu da sha’awar su, wasu suna amfani da yanar gizo a matsayin madadin yaudarar kai tsaye har ma wasu suna amfani da ita don sanya rayuwar mai wanzuwa da aiki.

Wasannin manya na kan layi suna roko ga mutane na yanayi daban-daban a rayuwa. Akwai nau’ikan daban-daban da zaɓuɓɓuka don haka mutum ba zai iya gundura da wannan matsakaiciyar hanyar ba. Wasu masu amfani da intanet suna da shakku amma ba zai taɓa zafi ko kallo ɗaya ba. Ba ku da abin da za ku rasa da yawa ko nishaɗin da za ku samu.