Gudun Rawa akan Aljihu PC

post-thumb

PDAMill Arvale Gajerun Tatsuniyoyi

Mawallafi:

Dungeons da Dragons, wasan farko na wasan kwaikwayo, shi ma wasa ne na farko da aka tsara a kan kwamfuta. A wancan lokacin, kwamfuta ba ƙaramin akwati bane wanda aka haɗa shi da abin dubawa ko TV. Daki ne cike da manyan kabad na karfe. Waɗannan kwamfutocin suna iya nuna rubutu kawai; ba su da komai kamar alamun launi biliyan ko kewayen sauti na kwamfutocin yau. Duk da haka, har yanzu ana samun wasannin rawar a cikin yanayin kawai rubutu.

Kawai tunanin wasan inda kwamfuta zata buga wani abu kamar ‘Kuna cikin ɗaki mai duhu.’ Za ku buga ‘Fitila mai haske tare da wasa’, kuma kwamfutar za ta amsa da ‘Wannan ɗakin ya zama kamar laburare. Akwai tebur da ƙwallon lu’ulu’u a tsakiya. Hakanan kuna ganin ɗakunan littattafai, tsani, da ƙofa da ke gabas. ' Ya kasance abin wasa? Tabbas, a lokacin, ya kasance!

Sa’ar al’amarin shine, wasannin wasan kwaikwayo na zamani sun yi nesa da na zamanin farkon kwamfyutoci. Kwamfutar yau ta dace da tafin hannunka, kuma wasan wasan Kwaikwayo na yau yana nuna hotuna da raye-raye, kuma yana samar da sautuka masu ma’ana don sa aikin ya zama mafi daɗi!

Arvale: Short Shortles by Handster http://www.handster.com/ babban wasa ne na zamani. Ya ɗan isa don dacewa har a cikin PDA mafi yawan mutane, yayin da wasannin keɓaɓɓun zane-zane da waƙar sauti mai ƙarfi. Ba kamar mafi sauki Aljihunan PC tushen wasan-rawar-gani ba, Arvale: Gajeren Tatsuniyoyi sun haɗa da labarai ɗaya ba ɗaya ba amma na musamman tare da haruffa huɗu na musamman don morewa. (Mai ɓata: akwai ɓoyayyen hali na biyar a wani wuri a cikin wasan!) Za ku sami sa’o’i marasa iyaka na nishaɗi da nishaɗi tare da binciken kyauta na ƙarewa, salon neman wasa.

ci gaba da wasa da shakatawa tare da kyakkyawan tunani, saukakken tsarin cin kwallaye. Binciko kyawawan zane, wurare masu salo tare da ɗaruruwan cikakken taswira. Haɗu da abokantaka masu kyau da dodanni masu kyau. Ji daɗin bambanci tsakanin dare da rana tare da samfuran samfu na musamman. Auki buƙatun gefe da yawa, ƙwarewa da yanayi na musamman, ji yanayin waƙar sauti. Yi nishaɗin magana da haruffa (wasu daga cikinsu suna da ban dariya!) Ba za ku iya isasshen abin ba? Gano hali na biyar na musamman don ƙarin Tatsuniyoyi!

jerin na’urorin masu dacewa

  • Windows Mobile 6.0, Windows Mobile 5.0, Aljihun PC 2003, Aljihun PC 2002
  • ACER: n300 Series, n30, n50, n20 da sauransu
  • ASUS: A626, A636, A639, P505, P525, P535 da sauransu
  • Cingular: 8125, 8525
  • Dell: Axim X3, X5, X50, X50v, X51v da sauransu
  • Dopod: Dopod 838 pro, Dopod 686, Dopod 699, Dopod 828, Dopod 900, Dopod P100, Dopod N800, da sauransu.
  • Eten: E-Ten G500 +, E-Ten M600 +, E-GOMA Glofiish, Eten M700, da dai sauransu.
  • HP: jerin hw68xx, jerin hw69xx, hx21xx jerin, hx24xx jerin, hx29xx jerin da sauransu
  • HTC: TyTN, Wizard, Annabi, Hamisa, Artemis, Universal, Herald, P3300, P3600, P4350, P3350, X7500, Athena
  • IMATE: i-mate JASJAM, i-mate JAMin, i-mate PDA-N, i-mate K-JAM, i-mate JASJAR and others
  • O2: jerin XDA
  • T-Mobile: MDA jerin
  • QTek: 9000, 9100, 9600, S100, S110, S200, G100, 2020, 9090
  • Sauran Windows Mobile Powered Na’urorin.