Siyayya don Kasuwancin Firimiya na Ingila (EPL)

post-thumb

Lokacin yana kawai a matakin rabin sa kuma tuni ya zama mai kayatarwa. Maki 10 ne kawai ya raba manyan kungiyoyi biyar kuma tseren neman matsayin firimiya yana zafafa. A wannan lokacin, buƙatar kayan EPL suna da yawa. Kowane ɗayan masoya yana son samun wani abu da ya shafi ƙungiyar da yake so. Zai iya kasancewa babban fasto ne a bangon ɗakin kwana ko katin da tauraron da kuka fi so ya sanya hannu, zaku so wani abu.

Lokacin da kuka yanke shawarar siyan wani abu, koyaushe akwai tambaya akan farashin samfurin. Ko da kai mai son mutuƙar wahala ne, kana buƙatar siyan abu kafin siyan shi. Idan ka je kantin sayar da kaya, ba za ka sami abin da kake so na farashi mai yarda ba. farashin suna da yawa sau da yawa da yawa don wani abu wanda ba shi da daraja sosai. Ba za ku iya kashe duk kuɗin da kuka tara a kan kayan ƙwallon ƙafa ba. Yawancin shagunan sayar da kayayyaki suna zuwa da farashin farashin abin ban mamaki. Amma idan farashin yayi tsada sosai, shin akwai hanyar da za’a siya? Ee, akwai.

Shafin shafin gwanjon kaya shine amsar. Kuna iya mamakin menene banbanci tsakanin siyan samfur a kan kanti da kan gwanjo. Akwai bambanci sosai. A cikin gwanjo, zaku zaɓi farashin da zaku iya biyan samfurin. Idan kayi nasara, samfurin zai zama naka. Farashin farawa na mafi yawan gwanjo yayi ƙasa kaɗan kuma idan kuna da wayo sosai ko kuma idan kuna da ɗan sa’a, zaku iya buga jackpot. Zai zama kamar Santa Claus ya ba ka kyautar da kake so. Bugu da ƙari, za ku adana kuɗi da yawa ta hanyar siyayya a shafin gwanjo.

amfani da gidan talla abu ne mai sauki. Kawai zaku ziyarci rukunin yanar gizon, bincika samfuran EPL da kuka fi so kuyi sayayya. Zan sanar daku hanya mai sauki ta lashe gwanjo. Yi faren ƙasa gwargwadon yadda za ku iya kuma yi oda sau da yawa yadda za ku iya. Wata dabarar cin nasarar gwanjo shine yin oda akan abu lokacin da ya kusa rufewa. Akwai ‘yan kaɗan shafukan gwanjo don kayan EPL kuma suna da matukar wuya su zo. A cikin waɗannan rukunin yanar gizon, kuna da samfuran da babu su a cikin shagon sayar da kaya. Kwanan nan na sayi rigar Cristiano Ronaldo akan fam 8. Wannan shine sauƙin samun abokai. Don haka, me kuke jira?