Duniyar Jagora Mai Jirgin Ruwa

post-thumb

A cikin wannan taƙaitaccen jagorar zaku koya game da ofwararren Sabis na Farko na Duniya na Warcraft na Enchanting. Zan kuma ba ku wasu shawarwari masu amfani waɗanda za su nuna muku yadda za ku fi amfani da wannan sana’ar. Zaku gano wasu sirrin da zasu taimaka wajen sanya Sihiri ya zama mai amfani a gare ku. Hakanan zaku koya yadda zaku sami kuɗi tare da Enchanting a Duniyar Warcraft.

Kamar yadda yake tare da yawancin ayyukan sabis na farko a cikin World of Warcraft, yin sihiri shine ɗayan waɗancan kuɗaɗen neman kuɗi da kuma ceton damar da zasu iya taimaka muku da gaske cikin dogon lokaci idan kuna da lokacin sadaukarwa. A matsayina na mai ba da sabis na farko, yana da ƙidayar iyakokinka biyu, amma tare da ajin da ya dace da tsere, zai iya zama mafi dacewa don nasarar wasan ka.

Kasancewarka Professionwararren Servicewararren Sabis na Firamare, Enchanting yana ƙididdige iyakar iyawarka na Firamare biyu. Enchanting yana baka damar sihiri da makamai wanda zai baka damar inganta su har abada. Wannan bai unshi ƙirƙirar sabbin abubuwa ba. Domin kera abubuwan da akeyi maka sihiri ka fara bukatar abubuwan da basuda sihiri. Hakanan ya zama dole a batar da abubuwan sihiri don ku sami abubuwan sake buƙatun waɗanda ake buƙata don sihirin wasu abubuwan. Hakanan ana iya amfani da sihiri don ƙirƙirar mai waɗanda za a iya amfani da su a cikin makami domin a cika shi da abubuwan haɓaka na ɗan lokaci waɗanda za a iya haɗuwa tare da sihiri na dindindin don sakamako mafi girma.

Abin da sihiri yake yi shine zai baka damar sihiri da makamai don haɓaka su don ribar dindindin. Ba kwa kirkirar sabbin abubuwa, amma kuna ɗaukar abubuwan da ke akwai kuma ƙara musu kaddarorin. Hakanan zaka iya raba abubuwan sihiri da ake dasu don samun abubuwan sakewa a cikin su don ƙirƙirar sabbin abubuwa sihiri. Ba wai kawai kuna keɓe abubuwa ku ƙirƙiri sababbi ba, amma zaku iya ƙirƙirar mai da tasiri na ɗan lokaci don ƙari ga makami yayin yaƙi. Waɗannan canje-canje na ɗan lokaci za a iya ƙara su ga sihiri da makamai masu sihiri don ƙarin sakamako ma.

Kodayake zaku iya ƙirƙirar sabbin sabbin makamai ta hanyar sihiri, abubuwan banƙyama za su lalata abubuwa da yawa fiye da kowane sana’a a wasan. Yawancin samfuran samfura biyun da kuka karɓa daga sake fasalin abubuwa ba za a iya sake siyarwa ba kuma saboda haka tsarkakakkun ɓarnatattu ne. Kuna iya siyar dasu ga wasu playersan wasa ko ku siyar da ayyukanku kodayake, ɗayan manyan hanyoyi na yin zinare ta hanyar sihiri.

Saboda rashi yana buƙatar lalata asalin abin sihiri, wannan yana sa Enchanting ya zama mafi yawan mabukaci na albarkatu fiye da kowane ɗayan ofungiyoyin Kasuwancin Jirgin Sama. Wannan hakan ya faru ne musamman saboda gaskiyar cewa ba za’a iya siyar da kayan masarufi kamar su shards, essences, da ƙurar da kuka karɓa daga abubuwan da ba’a sansu ba ga masu siyarwa. Kuna iya siyar da su ga abokan wasan ku na wow tare da basu ayyukan ku a madadin biyan kuɗi.

A farkon farawa, haɓaka ƙwarewar sihirinku shine mafi kyawun aikatawa ta hanyar abubuwa masu launin toka da sihiri masu sauki. sayar da abubuwan ga masu siyarwa don profitan riba ka kuma haɓaka matakin gwaninta. Da zarar kun kasance mai sihiri na ɗan lokaci, fara amfani da misalai da manyan fagage don reagent na gona da abubuwa don ƙyama. Za ku gina matakan, zinariya, da abubuwa don sihiri ta wannan hanyar.

Hanya mai kyau don adana abubuwanda ake buƙata shine yanayin gona. Wannan zai baka damar wadatar da abubuwa zuwa abubuwan da basu dace ba wanda zai baka damar samar da kayan reagent.

Tabbatar cewa abokin ku yana da reagent da ake buƙata don sihirin da aka nema. Idan basu da reagent da ake buƙata amma kun sami a hannu da kanku, to ku sanya wannan cikin farashin da kuke ɗorawa don sihiri. Wani abin da ya kamata ka tuna shi ne cewa ba ka son samun farashin tambayar da ya yi yawa sosai wanda zai tsoratar da abokin harka. Yi hankali da ƙimar ku.

Yana da kyau ka tallata ayyukanka na sihiri a cikin babban birni.