Sharuɗɗanmu da Sharuɗɗanmu

Sharuɗɗa da Sharuɗɗa don LateGamer

Gabatarwa

Waɗannan Sharuɗɗan Sharuɗɗan Yanar Gizo da Sharuɗɗan da aka rubuta akan wannan shafin yanar gizon za su iya amfani da amfani da gidan yanar gizon mu, Sunan Yanar Gizon mai wadatarwa a Yanar Gizo.com.

Waɗannan Sharuɗɗan za a yi amfani da su gaba ɗaya kuma su shafi amfaninku na wannan Gidan yanar gizon. Ta amfani da wannan Gidan yanar gizon, kun yarda da karɓar duk sharuɗɗan da sharuɗan da aka rubuta anan. Ba za ku yi amfani da wannan Gidan yanar gizon ba idan kun ƙi yarda da ɗayan waɗannan Sharuɗɗan Sharuɗɗan Yanar Gizo da Yanayi.

Ananan yara ko mutanen da ke ƙasa da shekaru 18 ba a ba su izinin amfani da wannan Gidan yanar gizon ba.

‘Yancin Hakkokin Mallaka

Baya ga abubuwan da kuka mallaka, a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan, LateGamer da / ko masu lasisinsa suna da duk haƙƙoƙin ikon mallakar ilimi da kayan da ke cikin wannan Gidan yanar gizon.

An ba ku lasisi mai iyaka don kawai don duban abubuwan da ke cikin wannan Gidan yanar gizon.

ricuntatawa

An takura ku musamman daga duk waɗannan masu zuwa:

  • wallafa kowane kayan Yanar Gizo a kowace hanyar sadarwa;
  • sayarwa, siyarwa da / ko akasarin kasuwanci da duk wani kayan Yanar Gizo;
  • gabatarwa a fili da / ko nuna kowane kayan Yanar Gizo;
  • amfani da wannan Gidan yanar gizon ta kowace hanya wacce zata iya zama lahani ga wannan Gidan yanar gizon;
  • amfani da wannan Gidan yanar gizon ta kowace hanyar da zata shafi damar mai amfani da wannan Gidan yanar gizon;
  • amfani da wannan Gidan yanar gizon ya saba wa doka da ƙa’idodi, ko ta kowace hanya na iya haifar da lahani ga Gidan yanar gizon, ko ga kowane mutum ko ƙungiyar kasuwanci;
  • tsunduma cikin duk wani aiki na haƙo bayanai, tattara bayanai, cire bayanai ko duk wani aiki makamancin wannan dangane da wannan Gidan yanar gizon;
  • amfani da wannan Gidan yanar gizon don shiga kowane talla ko talla.

Wasu yankuna na wannan Gidan yanar gizon an hana su damar samun damar ku kuma LateGamer na iya ƙara ƙuntata damar ku ta kowane yanki na wannan Gidan yanar gizon, a kowane lokaci, cikin cikakkiyar hankali. Duk wani ID na mai amfani da kalmar wucewa da zaku iya samu don wannan Gidan yanar gizon sirri ne kuma dole ne ku kiyaye sirri kuma.

Abun Cikin Ku

A cikin waɗannan Sharuɗɗan Sharuɗɗan Yanar Gizo da Yanayi, “Contunshiyar ku” na nufin duk wani sauti, rubutu na bidiyo, hotuna ko wasu abubuwan da kuka zaɓi nunawa akan wannan Gidan yanar gizon. Ta hanyar Nuna Yourunshiyar ku, kun baiwa LateGamer wani mara keɓantacce, wanda ba za a iya warware shi ba a duk duniya, lasisi mai lasisi don amfani, hayayyafa, daidaitawa, bugawa, fassara da kuma rarraba shi ta kowace media.

Dole ne Contunshiyar ku ta zama ta ku kuma kada ta mamaye duk wani haƙƙin ɓangare na uku. LateGamer yana da haƙƙin cire kowane Yourunshiyar ku daga wannan Gidan yanar gizon a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba.

Babu garanti

An samar da wannan rukunin yanar gizon “kamar yadda yake,” tare da dukkan laifofi, kuma LateGamer ba ya nuna wakilci ko garanti, na kowane nau’i da ya shafi wannan Gidan yanar gizon ko kayan da ke cikin wannan Gidan yanar gizon. Hakanan, babu wani abin da ke ƙunshe a wannan Gidan yanar gizon da za a fassara da cewa yana muku nasiha.

Iyakance abin alhaki

Babu wani abin da zai faru LateGamer, ko kuma wani jami’inta, daraktoci da ma’aikatanta, da za a ɗora wa alhaki game da duk wani abin da ya taso ko ta wata hanyar da za a haɗa da amfani da wannan Gidan yanar gizon ko irin wannan alhaki yana ƙarƙashin kwangila. LateGamer, gami da jami’anta, daraktoci da ma’aikatanta ba za a ɗora wa alhakin kowane kaikaice, sakamako ko wani aiki na musamman da ya taso daga ko ta wata hanyar da ta shafi amfani da wannan Gidan yanar gizon ba.

Takaddama

Ta haka zaku biya cikakken LateGamer daga da kuma adawa da kowane da / ko duk wasu lamuran, farashi, buƙatun, dalilan aiwatarwa, lalacewa da kashe kuɗaɗen da suka taso ta kowace hanya dangane da keta dokar ɗayan waɗannan Sharuɗɗan.

Yankan Sanyi

Idan duk wani tanadi na waɗannan Sharuɗɗan an same shi ba shi da inganci a ƙarƙashin kowace doka da ta dace, za a share waɗannan tanadi ba tare da shafar sauran tanade-tanaden nan ba.

Bambancin Sharuɗɗa

LateGamer yana da izinin sake nazarin waɗannan Sharuɗɗan a kowane lokaci yadda ya ga dama, kuma ta amfani da wannan Gidan yanar gizon ana sa ran yin nazarin waɗannan Sharuɗɗan akai-akai.

Sanyawa

An ba LateGamer damar sanyawa, canja wuri, da kuma ƙulla yarjejeniya da / ko wajibai ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan ba tare da sanarwa ba. Koyaya, ba a ba ku izinin sanyawa, canja wuri, ko ƙulla wasu haƙƙoƙinku da / ko alƙawari a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan ba.

Duka Yarjejeniya

Waɗannan Sharuɗɗan sune duka yarjejeniya tsakanin LateGamer da ku dangane da amfani da wannan Gidan yanar gizon, kuma ya maye gurbin duk yarjejeniyoyi da fahimta da suka gabata.

Dokar Gudanarwa & Hakki

Waɗannan Sharuɗɗan za a sarrafa su kuma fassara su daidai da dokokin ofasar ,asa, kuma kun miƙa wuya ga ikon da ba na musamman ba na kotunan jihohi da na tarayya da ke Countryasar don warware duk wani rikici.